Online Station Esports Series Idol League Week ที่ 4 ประกาศ Lineup ของไอดอลทั้ง 16 วงแล้ว!!

Idol League ประกาศ Lineup ของไอดอลทั้ง 16 วงที่จะแข่งขันในรายการ Online Station Esports Series Idol League Week ที่ 4 ในวันจันทร์ที่ 19 ตุลาคม นี้ แต่ล่ะวงจะมีการสลับสับเปลี่ยนเมมเบอร์คนไหนกันบ้าง ไปดูกันเลย!!

Idol League วง ALISZT เปลี่ยน 2 เมมเบอร์ จาก น้อง Firm และ  น้อง V1 เป็น น้อง Kathi และ น้อง Nene สมาชิกใน Week นี้จะประกอบด้วย Yujy,Mildmint,Kathi และ Nene

Idol League วง AMERYU ยังคงใช่ชุดเดิมกับสัปดาห์ที่แล้ว สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Mobile,Minmin,Jennie และ Pingfah

Idol League วง ASTER ยังคงใช่ชุดเดิมกับสัปดาห์ที่แล้ว สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Dear,Gorun,Mink และ Sandy

Idol League วง DAISY DAISY  ยังคงใช่ชุดเดิมกับสัปดาห์ที่แล้ว สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Hammy,Ningning,Wawa และ Grace

Idol Leagueวง FEVER เปลี่ยน 1 เมมเบอร์ จาก น้อง Baimon เป็นน้อง Boss สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Ply,SU,Baibua และ Boss

Idol League

วง HAPPYTAIL เปลี่ยน 1 เมมเบอร์ จาก น้อง Aurfuar เป็นน้อง Ryutsu สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Nutchy,Pimmy,Fairy และ Ryutsu

Idol League วง HatoBito เปลี่ยน 2 เมมเบอร์ จาก น้อง Sai และ น้อง Khaosuay  เป็นน้อง Khem และ Summer สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Friend,Khem,Airi และ Summer

Idol Leagueวง I-MI  ยังคงใช่ชุดเดิมกับสัปดาห์ที่แล้ว สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Inin,Yuil,Munin และ  Mydear

Idol League วง Melt​ Mallow เปลี่ยน 1 เมมเบอร์ จาก น้อง Pin เป็น เด็กฝึกหัดจากทางค่าย น้อง Popeye ประกอบด้วย B,Pairpear และ เด็กฝึกหัดจากทางค่าย น้อง Fina และ น้อง Popeye 

Idol Leagueวง School Day ยังคงใช่ชุดเดิมกับสัปดาห์ที่แล้ว สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Aum,Nana,Beevie และ Kat

Idol League วง Secret12 เปลี่ยน 1 เมมเบอร์ จาก น้อง Eeunguoey เป็น น้อง Jinjin ประกอบด้วยสมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Smile,Katann,Angie และ น้อง Jinjin

Idol Leagueวง Shining Stars เปลี่ยน 2 เมมเบอร์ จาก น้อง Iya และ Party  เป็นน้อง Maimai และ Reapun สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Maimai,Yuii และ น้อง Shining Stars รุ่น 2 Reapun และ Popeye

Idol League วง Siam☆Dream ยังคงใช่ชุดเดิมกับสัปดาห์ที่แล้ว สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Ice, Matilda, Fanny และ Misaka

Idol League วง SUMOMO ยังคงใช่ชุดเดิมกับสัปดาห์ที่แล้ว สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Baitoey, Kita, F และ Bew

Idol Leagueวง SWEAT16 เปลี่ยน 2 เมมเบอร์ จาก น้อง Ae และ Mahnmook  เป็นน้อง Sonja และ น้อง Pim สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Ant,Pim,Sonja และ Proud

Idol League วง Wish23 ยังคงใช่ชุดเดิมกับสัปดาห์ที่แล้ว สมาชิกใน Week นี้จึงประกอบด้วย Jane,Jijie,Nam และ Anna  


Idol League ใน Week นี้จะสนุกแค่ไหน อย่าลืม!! มาร่วมเชียร์และส่งกำลังใจให้น้องๆ กันได้ทาง YouTube และ Facebook ของ Online Station ทุกวันจันทร์ ตั้งแต่เวลา 20.00 น.เป็นต้นไป ห้ามพลาดโดยเด็จขาด!!

Online Station Esports Series Idol League Week ที่ 4 ประกาศ Lineup ของไอดอลทั้ง 16 วงแล้ว!!

เกมแนะนำ

แสดงความคิดเห็น

สินค้าแคสเตอร์